วันที่ 25 ต.ค.54 เจ้าหน้าที่ยังคงปิดการจราจรบนถนนจรัญสนิทวงศ์ระหว่างซอย 74 ถึง 86 ต่อไป เนื่องจากน้ำยังคงท่วมถนนจรัญสนิทวงศ์ในช่วงดังกล่าว โดยวันนี้มีน้ำจากอำเภอบางกรวย จ.นนทบุรี ไหลมาสมทบ ทำให้ระดับน้ำในซอยต่างๆ สูงเกือบถึงสะโพก และท่วมชุมชนริมแม่น้ำสูงกว่า 1 เมตร ส่วนระดับน้ำบนผิวถนนสูงประมาณ 30 ซม. มีรถสิบล้อของทหารเรือและโรงพยาบาลยันฮี ให้บริการอำนวยความสะดวกในการเดินทางให้กับประชาชน และทหารนำเรือเข้าไปให้ความช่วยเหลือแก่ประชาชนในซอยต่างๆ
![สแกน QR Code เพื่อร่วมบริจาคเงินให้กับประชาไท](https://img.pct.fyi/uploads/big/50cd36632778858506956587c3cd91f7.png)
ร่วมบริจาคเงิน สนับสนุน ประชาไท โอนเงิน กรุงไทย 091-0-10432-8 "มูลนิธิสื่อเพื่อการศึกษาของชุมชน FCEM" หรือ โอนผ่าน PayPal / บัตรเครดิต (รายงานยอดบริจาคสนับสนุน)