ประมวลภาพแนวร่วมประชาธิปไตยขับไล่เผด็จการแห่งชาติ (นปช.) หรือคนเสื้อแดง เดินขบวนรำลึกครบ 9 เดือน การสลายการชุมนุม 10 เมษายน 2553 จากอนุสาวรีย์ประชาธิปไตย ถึง สี่แยกราชประสงค์ เมื่อวานนี้ (9 ม.ค. 54)
![สแกน QR Code เพื่อร่วมบริจาคเงินให้กับประชาไท](https://img.pct.fyi/uploads/big/50cd36632778858506956587c3cd91f7.png)
ร่วมบริจาคเงิน สนับสนุน ประชาไท โอนเงิน กรุงไทย 091-0-10432-8 "มูลนิธิสื่อเพื่อการศึกษาของชุมชน FCEM" หรือ โอนผ่าน PayPal / บัตรเครดิต (รายงานยอดบริจาคสนับสนุน)